Cục Đẩy Công Suất CAVS DG41000SE
  • Hãy để lại thông tin để được tư vấn miễn phí
    Vui lòng nhập họ và tên
    Vui lòng nhập số điện thoại
    Thông số kỹ thuật
    Model:
    DG41000SE
    Hãng:
    CAVS
    Bảo hành:
    1 Năm
    Công suất:
    1000W X 4
    Lượt xem:
    1110
    Lượt xem:
    1110
Chi tiết sản phẩm
Mục lục
    Thiết kế hiện đại, cùng tone màu đen sang trọng, cuốn hút.
    Công suất 8Ω stereo: 4 x 1000W khuếch đại âm thanh mạnh mẽ.
    Phối ghép tốt với loa karaoke, loa sân khấu, vang số...
    Thiết kế cục đẩy công suất CAVS DG41000SE
    Cục Đẩy Công Suất CAVS DG41000 (4 kênh)
    TÍNH NĂNG NỔI BẬT
    Không chỉ có thiết kế đẹp mắt, sang trọng. Cục đẩy công suất CAVS DG41000SE còn mang trong mình nhiều ưu điểm vượt trội. Thiết kế 4 kênh khuếch đại mạnh mẽ. Cho mức công suất 1000W mỗi kênh (8Ohm).Với mức công suất này thì cục đẩy CAVS DG41000SE không ngán bất cứ một dòng loa nào từ loa hội trường, loa array toàn dải...
    THÔNG SỐ KĨ THUẬT
    + Số kênh: 4 kênh
    + Công suất Stereo: 1000W x 4 kênh @ 8 Ohm
    + Class H
    + Tần số đáp ứng: 20Hz – 20kHz ± 0.3dB
    + Tỷ số nén nhiễu S/N: >80 dB
    + THD: ≤ 0.05%
    + Điện áp nguồn: 220V 50Hz/60Hz
    + Hệ thống làm mát: Hệ thống làm mát bằng
    quạt siêu tốc, biến đổi tốc độ thông minh
    + Độ nhạy đầu vào: 0.775V/1V/1.4V